![](https://www.eqa.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/OBE-วันที่-5-มิ.ย.67-150x150.jpg)
โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง AUN-QA Implementation and Outcomes-Based Education (OBE) รุ่นที่ 2 วันที่ 5 มิ.ย.67
มิถุนายน 4, 2024![](https://www.eqa.rmutt.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/ประชุมชี้แจง-วันที่-13-มิ.ย.67-150x150.jpg)
การประชุมชี้แจงการปฏิบัติหน้าที่เลขานุการในการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2566 ในวันที่ 13 มิถุนายน พ.ศ. 2567
มิถุนายน 17, 2024รองศาสตราจารย์ ดร.สมหมาย ผิวสอาด เป็นประธานในพิธีการเปิดอบรม “โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ AUN-QA Implementation and Outcomes-Based Education (OBE)” รุ่นที่ 2 ในวันที่ 5 มิถุนายน 2567 ณ ห้องประชุมสงค์ธนาพิทักษ์ ตึกอธิการบดี มทร.ธัญบุรี โดยทีมวิทยากรบรรยายในการอบรม ได้แก่
1. รศ.ดร.เภสัชกรหญิง กัญคดา อนุวงศ์ (AUN-QA Lead Assessor)
สังกัด : มศว.
2. ผศ.ดร.อาจรี ศุภสุธีกุล สังกัด : มศว.
3. ผศ.ดร.วัยวุฑฒ์ อยู่ในศิล สังกัด : มศว
4. ผศ.ผกาภรณ์ พู่เจริญ สังกัด : มศว.
5. รศ.ดร.อวยพร อภิรักษ์อร่ามวง สังกัด : ม.ศิลปากร
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)
![](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4d/1/16/1f4de.png)